
NAIROBI 

Kampuni yazindua ukumbi wa 
kisasa kusaidia vijana kibiashara 

KAMPUNI ya Kikao64 imefungua ukumbi wa kisasa unaolenga 
kuwapa fursa vijana mjlni Eldoret, Kaunti ya Uasin Gishu, kujistaw­
isha kibiashara na kukuza vipaji vyao. 

Kampuni hiyo inasema kuwa itawezesha wafanyabiashara 
wadogo, wanahabari, wasanii na makundi mengineyo, kupata afisi 
za kufanyia shughuli zao kwa kutumia teknolojia. 

Gavana wa Uasin Gishu aliyekuwa akizungumza wakati wa hafla 
ya ufunguzi wa ukumbi huo ulio na inteneti na vifaa vinginevyo vya 
kiasasa, alisema kuwa ukumbi huo utawezesha vijana kujikwamua 
kimapato. 

"Ukumbi huu wa Kikao64 utawezesha vijana kujistawisha 
kibiashara na serikali ya kaunti itahakikisha kwamba inaweka maz­
ingira mwafaka ya kufanyia biashara," akasema Gavana Mandago. 

Kupitia mradi huo, watejawataweza kukodisha afisi iliyowekewa 
inteneti, viti, meza n9 vifaa vinginevyo vya kisasa kwa bei nafuu. 
Wateja watatumia mtandao kukodisha eneo la kufanyia kazi kwa 
muda wa siku moja, wiki au rnwezi rnmoja. 
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